รบกวนช่วยเลือกน้ำหอม lot ใหม่ให้หน่อยครับ ประมาณ 4-5 ขวด

ปกติซื้อไม่บ่อยครับ แต่จะซี้อทีละ 4-5 ขวด เป็นคนผิวแห้งมาก น้ำหอมไม่ค่อยติดทนครับ ตอนนี้ใน list มีดังนี้ครับ
1.Issey Miyake L'eau Pour Homme (ไม่เคยใช้ตัวนี้ จำได้ว่าเคยลองแล้วชอบครับ)
2.Polo Black (เคยใช้ทั้ง Black และ Double Black จำได้ว่าชอบ Black มากกว่า จริงๆแนวนี้ ปกติใช้ Boss Bottle Black แต่อยากลองเปลี่ยนครับ)
3.Polo Blue (ไม่เคยใช้ อยากลองครับ เห็นว่ากลิ่น Classic)
4.Bvlgaru BLV, Soir (2 ตัวนี้ยังไม่เคยใช้ แต่เป็นแฟน Bvlgari ครับใช้ตัวไหนก็ชอบทั้งนั้น Extreme Pour Homme, Man Extreme, Aqua, Aqua Marine)
5.Versace Pour Homme (ไม่เคยใช้ยี่ห้อนี่ครับ แต่เห็นเค้าว่าเป็นสามัญประจำบ้าน)

ขอบคุณทุกท่านมากครับผมที่ช่วยชี้แนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่