ผมสอบ IC ผ่านแล้ว แต่ยังไม่จบ ป.ตรี สามารถลงทะเบียนได้ไหมครับ?

ขอเล่าก่อนนะครับ  พอดีผมเป็นนักศึกษาและ มีใบอนุญาตตัวแทนประกันชีวิตอยู๋ด้วย

แล้วผมสอบ IC ผ่านครับ  แล้วมีความจำเป็นต้องลงทะเบียนเพื่อที่จะสามารถขาย PRODUCT   ที่เป็น Unit-link

พอมีวิธีที่สามารถลงทะเบียนให้ผ่านได้ไหมครับ

เพราะผมมีความจำเป็นจริงๆ เพื่อที่จะหาโอกาสในการขายเพิ่มขึ้นครับ  

ปล.ไม่ต้องบอกกฎเกณฑ์ผมก็ได้นะครับ ว่าต้องจบ ป.ตรีก่อนถึงลงได้ อันนั้นทราบครับ อยากให้คนที่มีคนรู้จัก หรือ ตัวเองสามารถลงทะเบียนผ่านได้ แนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview