การบินไทย จัดเก็บข้อมูลของลูกค้ายังไงคะ?

สวัสดีค่ะ พอดีกำลังทำรายงานเกี่ยวกับ CRM ของบริษัทการบินไทย
แต่ไม่สามารถหาข้อมูลเกี่ยวกับ software ที่พวกสายการบิน
(การบินไทย)ใช้ในการเก็บข้อมูลลูกค้า Customer Database ได้เลยค่ะ

อยากทราบว่าเค้าใช้ Software อะไรในการบันทึกข้อมูลของลูกค้าไว้คะ? คร่าวๆ ก็ได้ค่ะ
ใครที่ทราบช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview