Doctor who : the end of time

กระทู้คำถาม
คือ ชอบซีรีย์เรื่องนี้มากค่ะ พยายามหาดูแทบทุกตอนเท่าที่หาได้ พอถึงตอนที่ Dr.คนที่10จะรีเจนอ่ะค่ะ ไม่มีพากย์ไทย หรือ ซับไทยเลย ต้องไปดูจากเว็บต่างประเทศ ด้วยความอ่อนด้อยทางภาษาจึงไม่สามารถจะแปลได้ รบกวนพี่น้องพันทิป เล่าเรื่องคร่าวๆได้ไหมค่ะ ที่สงสัยมากที่สุดคือ ช่วงใกล้ๆจบที่มีคนจากกาลิเฟรยมาปรากฏตัว จนถึงยิงมาตเตอร์พีตาย มันเกิดอะไรขึ้น รบกวนหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่