[UNB] รอบนี้เพลงส่งมาก !!

Comeback Stage
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
MV
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

COME BACK รอบนี้เพลงดีมากจ้าาา แต่ลำใยนิดนึงตรง  MBK พยายามโปรโมทเด็กในค่ายตัวเองแบบเกินหน้าเกินตาไปมั้ย
เพลงดี มันส์ สนุก ชวนโยก แถมพวกเด็กๆผช ก็งามดี กันทุกคน แต่มันขัดตาตรงเอา ผญ มาเต้น
เข้าใจมั้ยว่า ไม่มีก็ได้  ไม่ได้ช่วยให้ความสนุกน้อยลงเลยนะ
แบบเราก็อยากดูผู้ให้หน่ำใจ แต่กลายเป็น คนเยอะเต็มเวที แถมแย่งซีน เมนหลักตัวเด็กทั้ง9คนมากค่ะ
แล้ว MBK ก็ลงMV ในแชลแนลนั้น ซึ่งเรานึกว่าจะเปลี่ยนเป็นลงใน 1THEK แต่เปล่าจ้าา ลำใยไปอี๊ก

ยังไงก็แล้วแต่เห็นถึงความพยายามของเด็กๆ ทุ่มเทกันมากจริง ทั้งมีส่วนในการแต่งเพลง แต่งเเรฟ คิดท่าเต้นกันเอง
ขอให้รอบนี้ ปังๆๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่