เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

สอบถามเรื่องหม้อน้ำรถค่ะรถวีออส2013 หม้อน้ำรถตรงที่พักหม้อน้ำน้ำที่หล่อเย็นมันพุ่งขึ้นมาจนหมดความร้อนขึ้นแอร์ไม่เย็น

โดยเฉพาะเวลารถติดแอร์ไม่เย็นความร้อนขึ้น เลยปิดแอร์พอรถขยับความร้อนก็หายค่ะ แต่พอกลับบ้านมาดูเหมือนน้ำยาที่ถังพักมันพุ่งออกมาสีชมพูแต่ฝาไม่เปิดนะค่ะจนขอด น้ำในหม้อน้ำก็เต็ม รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีค่ะว่าต้องแก้ที่ตรงไหนค่ะ กลัวแก้ผิดจุด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่