หาที่พักราคาถูกแถวๆ ถนนวิทยุ / BTSเพลินจิต / ซอยร่วมฤดี

พอดีต้องไปงานแต่งเพื่อนที่โรงแรม The Athenee Hotel ปลายเดือนธันวาคมนี้

ถ้าจะพักที่นี่เลยก็แพงไปครับไม่ไหว เกินงบ

รบกวนกูรู กูรู้ แนะนำที่พักแถวนั้นให้ด้วยครับ เรทราคาตั้งแต่ 500 - 2000 บาท

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

// ที่เล็งๆไว้ใน Agoda มี 2 ที่ คือ โรงแรมร็อคแถวปากซอยร่วมฤดี5 กับ โรงแรมจิมส์ลอดจ์กลางซอยร่วมฤดี
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่