TrueWallet ชำระค่าบริการ Spotify Premium

ผมชำระค่าบริการต่อ Spotify Premium ผ่านบัตร WeCard ชำระไม่ได้ มันขึ้นข้อความว่า "การชำระเงินไม่สำเร็จ ลองใหม่อีกครั้ง หรือใช้วิธีการชำระเงินอื่น ขอความช่วยเหลือ" ผมไม่แน่ใจว่า WeCard ผมถูกระงับรึเปล่าเพราะผมลองเอาบัตร WeCard ไปผูกกับ PayPal ก็ไม่ได้ ผมจะตรวจสอบได้อย่างไง โทรไปคอลเซ็นเตอร์ก็ตอบไม่ค่อยตรงประเด็น รบกวนคนที่ประสบปัญหาเดียวกับผมช่วยหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่