ตามหาโกดังส่งสินค้าแบรนด์เนม(กระเป๋า)ในไทยครับ

กระทู้คำถาม
ผมพยายามหาข้อมูลมานานแล้วครับ ไม่มีข้อมูลในอินเตอร์เน็ตเลย ได้แต่ได้ยินพ่อค้าแม่ค้าในเน็ตบอกว่า รับมาจากโกดัง แต่ไม่ได้บอกว่าโกดังไหน  ผมกำลังตามหาโกดังสักที่ ที่ขายส่งกระเป๋าแบรนด์เนมมือ2จากญี่ปุ่น พวก coach mcm gucci lv mk และอื่นๆ ใครมีประสบการณ์ เคยทำจุดนี้ แนะนำผมทีครับ หลังไมค์ก็ได้ครับ

ปล.ไม่ใช่โรงเกลือนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview