GUCCI,Céline มาช่วยเลือกกระเป๋ากันค่ะ

กระทู้คำถาม
จขกท.กำลังตัดสินใจซื้อกระเป๋าใบใหม่ค่ะ
อยากใช้ได้ทุกโอกาส ทุกวัน แต่งตัวง่ายๆใบไม่ใหญ่มาก ดูแลรักษาง่ายๆใช้ทนๆค่ะ
เพราะว่าจะเปลี่ยนใบนึงหลายปีมากๆไม่ได้เปลี่ยนบ่อยๆ
ตอนนี้ชอบอยู่ 2 ดีไซน์เนอร์  Gucci กับ Céline ค่ะ

Céline NANO Micro BELT BAG สี เทา (ไซส์ใหม่ถูกกว่าด้วย) หรือว่าจะเป็น Micro ดีกว่า?

GG Marmont small 26 cm. สีดำ
จริงๆใบนี้ชอบมานานก่อนมาเจอ Céline NANO

รบกวบผู้เคยใช้,ไม่เคยใช้แนะนำด้วยจ้า ขอบคุณมากนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่