ขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ วินรถตู้เซ็นทรัลพระราม 2 ที่จะไปแถว เซ็นทรัลลาดพร้าว บีทีเอสหมอชิต จอดอยู่ที่ไหนค่ะ

พอดีพึ่งย้ายมาอยู่แถวพระราม2 จะเดินทางออกจากพระราม2 ช่วงเวลา 07.00-08.00 น. - ปลายทางศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ
อยากทราบว่ารถตู้ที่จอดเซ็นทรัลลาดพร้าว บีทีเอสหมอชิต หรือจอดตามป้ายเส้นวิภาวดี สามารถขึ้นได้ที่ไหนบ้างค่ะ
หรือเพื่อนๆ มีเส้นทางที่แนะนำรบกวนช่วยบอกด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

ขอแก้ไขหัวข้อค่ะ ขอโทษด้วยนะคะ หัวข้ออาจจะพิมพ์ถามเหมือนทราบแล้วว่ารถจอดที่ไหน แต่จริงๆ แล้วยังไม่ทราบค่ะ พอดี อ่านในพันทิปแล้วเห็นส่วนมากบอกจอดที่หน้าเซ็นทรัลพระราม2 แต่เป็นกระทู้ที่เก่าแล้ว เลยอยากถามเพื่อเป็นการอัพเดทให้แน่ใจว่ายังมีวินนี้อยู่ค่ะ

#ขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ วินรถตู้เส้นพระราม 2 ที่จะไปแถว เซ็นทรัลลาดพร้าว บีทีเอสหมอชิต จอดอยู่ที่ไหนค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
รถตู้สาย ลาดพร้าว ม.เกษตร จอดหน้าห้างเซ็นทรัล   ลงทางด่วนดินแดง เลี้ยวซ้ายไป btsจตุจักร แล้วกลับรถ ไปเซ็นทรัลลาดพร้าว ตรงไปม.เกษตร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่