วิทยาลัยนานาชาติโลจิสติกส์ ที่บูรพา ดีมั้ย+สัมอิ้งมั้ย+ค่าเทอมแต่ละปี

เราอยากรู้ว่าสัมอิ้งมั้ย คือเราไม่เก่งอิ้งเลย ถึงเราติดก้คงจะสัมไม่ผ่านอยู่ดี และก้ไม่รู้ว่าจะเรียนได้มั้ย
คือเราเรียน ศิลป์-ภาษามาแต่เหมือนว่าคณะโลจิสจะเข้าไม่ได้ เราเลยมาเข้า แบบนานาชาติแทน
และเราก็ลองหาค่าเทอมดูบางคนบอกว่า ถ้าเรียนนานาชาติ เรียนเอแบคดีกว่า เราไม่แน่ใจว่าค่าเทอมที่นานาชาติ
บูรพาเท่าไหร่แน่ เราอยากรู้มากและก้อยากรู้ว่าสัมอิ้งมั้ย เรียนอยากมั้ย ช่วยตอบเราทีนะพลีสสเครียดมาก

*** ไม่เก่งอิ่งเรียนได้มั้ย และมีภาษาไทยในเวลาเรียนบ้างมั้ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่