แมวฉี่ไม่ค่อยออก มีเลือดปน เป็นอะไรคะ ค่ารักษาจะประมาณเท่าไหร่คะ

น้องแมวที่เลี้ยงเป็นแมวเพศผู้ แมวไทยธรรมดา น้องมีอาการเบ่งฉี่ เกร็งๆ น้องฉี่ออกน้อยมาก อวัยวะเพศมีเลือดออก น้องมีอาการซึม นอนตลอด รองเอาผ้าขาวมารองเวลาน้องฉี่จะเห็นชัดว่าเป็นสีเหมือนมีเลือดปนมาด้วย บางทีฉี่ไม่ออก ออกแค่เลือดเป็นหยดหนืดๆ อยากทราบว่าน้องแมวเป็นอะไรคะ แล้วถ้าพาไปรักษาค่ารักษาจะประมานเท่าไหร่ คือหนูกำลังเรียนอยู่ด้วย ไม่มีเงินมากมาย เลี้ยงน้องโดยให้กินอาหารเม็ดยี่ห้อวิสกัส ออกเงินคนละครึ่งกับแฟนเลี้ยงมาตั้งแต่เล็ก น้องเป็นลูกแมวถูกทิ้งเก็บมาเลี้ยงเพราะความสงสาร แต่น้องมีอาการแบบนี้ก็ห่วงน้องและกังวลเรื่องค่ารักษาด้วยค่ะ เลยมาตั้งกระทู้ถาม รบกวนผู้ที่รตอบด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ😢

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่