ช่วยแปลไพ่ให้หน่อยนะคะ

1.จะได้เป็นหลีดคณะหรือไม่คะ
ได้ไพ่ 9 of pentacles, the hierophant, ace of swords, 10 of pentacles

2.หากได้เป็นหลีดคณะ จะส่งผลกับการเรียนเราอย่างไรบ้างหรือไม่คะ
ได้ไพ่ 2 of pentacles, the magician, the moon, 9 of wands

3.หากได้เป็นหลีดคณะ แฟนเก่าเขาจะรู้สึกอย่างกับเราบ้างคะ
ได้ไพ่ ace of wands, 3 of wands, king of pentacles, the stars

4.จะเลือกเป็นหลีดคณะหรือไปเรียนซัมเมอร์ที่ตปทดีคะ
หากเป็นหลีดคณะ ได้ไพ่ 9 of swords, the lovers, ace of cups, 8 of cups
หากไปเรียนซัมเมอร์ ได้ไพ่ death, 7 of wands, queen of pentacles, the tower

5.ความสัมพันธ์ระหว่างเรากับแฟนเก่าในช่วงนั้นจะเป็นอย่างไรบ้างคะ
หากเป็นหลีดคณะ ได้ไพ่ ace of wands, 7 of cups, 6 of wands, the hermit
หากไปเรียนซัมเมอร์ ได้ไพ่ queen of cups, knight of cups, 8 of pentacles, 6 of swords

6.เขาจะรู้สึกเสียหายที่ทิ้งเราไปบ้างหรือไม่คะ
ได้ไพ่ 7 of pentacles, 5 of pentacles, ace of pentacles, the chariot

7.หากเราเป็นได้เป็นหลีดคณะ ในวันแสดงจริง เขาจะมางานนั้นหรือไม่คะ
ได้ไพ่ the devil, king of cups, 2 of swords, 5 of swords

8.หากเราต้องการให้เขากลับมาสนใจเราจนถึงขั้นกลับมาพัฒนาความสัมพันธ์กันได้อีกครั้ง ควรทำอย่างไรบ้างคะ
ได้ไพ่ the temperance wheel of fortune, the judgement, king of swords

9.หากเราทำตามคำแนะนำในข้อ 8นั้นแล้ว เราจะสมหวังจริงๆหรือไม่คะ
ได้ไพ่ 5 of wands, the empress, 4 of wands, the strength

10.จับไพ่สรุปแนวโน้มความสัมพันธ์ของเรากับเขาในช่วงเดือนมิย-สคนี้ค่ะ
ได้ไพ่ king of wands, the sun, justice, page of cups
ขอบคุณมากนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่