ปัญหาของเสื้อผ้าซิปหลัง

กระทู้คำถาม
อยากถามคุณผู้หญิงค่า เวลาที่คุณผู้หญิงใส่ชุดแซค หรือชุดจั๊มสูท หรืออะไรก็ตามที่เป็นซิปข้างหลัง

เวลาเข้าห้องน้ำในห้าง หรือไปเข้าห้องน้ำข้างนอก พวกคุณทำกันยังไงคะ?

รูดซิปเองกันยังไงให้ไม่ลำบาก?

เราอยากใส่ชุดพวกนี้มากค่ะ แต่ติดปัญหารูดซิปไม่ถึงบ้าง ใช้เวลานานมาก กลัวใส่ไปข้างนอกปวดห้องน้ำจะถอดชุดไม่ทันเอา😂😂
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
รูดง่ายมากค่ะ ใช้มือซ้ายยกคอเสื้อด้านหลังขึ้น ใช้มือขวารูดซิปลงมา จะรูดได้ประมาณ 1 คืบ และใช้มือซ้าย ดึงชุดลงด้านล่าง ใข้มือขวารูดซิปลง เรียบร้อยค่ะ ^^
ความคิดเห็นที่ 3
รูดที่ละครึ่ง เวลาถึงกลางหลัง เอามือไขว่หลังมารูดขึ้น แต่ต้องชุดที่มีซิปรื่นๆหน่อย ถ้าเข้าห้องน้ำ ในห้าง โรงแรม ไม่ค่อยเท่าไหร่
แต่ ถ้าห้องน้ำตามปั้ม นี่ 555 ลำบาก เพราะปั้ม ห้องน้ำจะเชอะแฉะ อ้อ ชุดแซกไม่มีปัญหานะ ถลกก็ใช้ได้ล่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่