ช่วยแนะนำร้านซ่อมคอมออนไลน์ให้หน่อยได้ไหมคะ หลังไมค์มาบอกก็ได้ค่ะ คอมมีปัญหามานานแล้ว

สวัสดีค่ะ คือตอนนี้กำลังหาร้านซ่อมคอมออนไลน์ที่สามารถซ่อมได้ ราคาไม่แพงมาก เรามีปัญหาอยากได้โปรแกรมค่ะ  ที่เอาไว้ลง iphone โดยไม่ผ่าน itunes แต่หาไม่ได้สักที เคยลองใช้ itools แต่ต้องหาลิขสิทธิ์ เลยต้องหาโปรแกรมอื่นมาใช้ ก็เลยต้องให้ช่างมาดูค่ะ อีกอย่างก็จะให้มาดูสภาพโปรแกรมทั่วๆไปด้วยค่ะ ้เพราะโดยส่วนตัวเคยยกไปที่ร้านประจำเขาทำให้ไม่ได้ค่ะแล้วตอนนี้ก็ไม่สะดวกขับรถไปเพราะไม่มีรถ บ้านอยู่ไกลจากตัวเมืองค่ะ ปล.อยู่ตจว.ค่ะ  ใครไม่สะดวกคอมเมนต์ก็หลังไมค์มาบอกได้นะคะ
ถ้าผิดกฎของพันทิปบอกได้ค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่