ช่วยแนะนำหนังสงครามที่คล้ายๆหนังเรื่อง hacksaw ridge หน่อยค่ะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ เราไม่เคยดูหนังสงครามเลยค่ะตอนเด็กรู้สึกไม่ค่อยชอบหนังสงครามค่ะ แต่พอได้ดู hacksaw ridge แล้วความคิดเปลี่ยนเลยค่ะเริ่มชอบหนังสงครามซะแล้ว ขอแนวคล้ายๆเรื่องนี้นะคะเพราะเราชอบแนวนี้ค่ะชอบมากๆเลย ปล.เราดูเรื่องนี้แล้วร้องไห้เลยค่ะทั้งๆที่ไม่ค่อยร้องไห้เวลาดูหนังแต่เรื่องนี้ประทับใจมากๆค่ะช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่