สนามโคราช ผมคิดว่าไทย 0 แต้ม อีกแน่นอน

ทีมไทย ฟอร์มแย่ลง สปีดบอลช้าเกิ้นนน  บอลแรกแหก บอลสูตรหาย ก่อนแข่งเราก็ว่าทีมเราพัฒนาขึ้นแล้ว น้องๆแทนพี่ๆได้ ตัวจริงตัวสำรอง ฝีมือไม่ห่างกันเกินไปเหมือนเมื่อก่อน อร ปู กลับมาเติมเต็มให้ทีมปีนี้คงพีคมากๆ  แต่.....พอแข่งฟอร์มแมทหลังๆมา คือแบบทำไมเป็นแบบนี้ จะว่ากั๊กฟอร์มไม่เข้าใจ จะว่าลองทีมก็เข้าใจ จะว่าไม่มีคะแนนสะสมก็ เข้าใจ  แต่มองไปถึงชิงแชมป์โลก และOG 2020 แล้ว คือจะดีกว่านี้ไหม ในขณะทีมเราว่าพัฒนาแล้ว  แต่ทีมอื่นๆเขาพัฒนามากกว่า   ผมว่าไม่ใช่นักกีฬาไม่เก่ง ความสามารถไม่ดีนะ ...แต่ผมคิดว่าทีมงาน เราไม่เก่งพอมากกว่า ความคิดส่วนตัวนะครับ(ด่าได้ แต่อย่าแรง)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่