มีใครยังหาทางออกจากมาตุภูมิของพี่เบนน้องหมอกยังไม่เจอเหมือกันไหม (มาตุภูมิแห่งหัวใจ)

จขกท ยังหาทางออกไม่เจอเลยค่ะ แอบดูเค้าสวีทกันยิ้มจนแก้มจะแตกแล้ว จูบกันไม่เกรงใจคนดูเลยอิจค่ะอิจ บอยปกรณ์และชิปปี้ เล่นกันดีเกิ๊นทำคนดูอินกันเป็นแถว หาทางออกไม่เจอก็มุดท่อดูรอจนถึงวันศุกร์โน่นแหละ ขอบคุณทีมงาน ขอบคุณพระนาง ขอบคุณนักแสดงทุกคน ที่สร้างผลงานให้ใด้ดูละครสนุกๆแบบนี้ มีความสุขมากที่ใด้ดูละคเรื่องนี้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่