ต่อผมมาขึ้นเครื่องบินได้ไหม

กระทู้คำถาม
เดือนหน้าจะได้บินไปต่างประเทศครั้งเเรกคะไปโซนยุโรป ต้องบอกก่อนว่าเราเป็นคนผมเส้นเล็กเเละบางมากแต่ด้วยความอยากสวยคะ อยากถ่ายรูปออกมาเเล้วดูดีหน่อยเลยตัดสินใจไปต่อผมมา เป็นเเบบนาโนริงซึ่งมันจะเนียนเเล้วก้อเล็กกว่าต่อแบบไมโครริง ต่อมาเเล้วก้อเพิ่งนึกได้ว่า 1.จะขึ้นเครื่องบินได้ไหม 2.เครื่องสเเกนจะร้องรึปล่าวT_T เพราะนาโนริงมันจะคลายๆเหล็กอันเล็กๆ(คิดว่าน่าจะเป็นเหล็กนะคะ) รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่