ช่วยแนะนำ เครื่องดูดฝุ่นในรถยนต์ราคาไม่เกิน 2,000 บาทด้วยค่ะ

รบกวนช่วยแนะนำเครื่องดูดฝุ่นเอาไว้สำหรับดูดฝุ่นในรถยนต์ ดูดฝุ่นตามพื้น, ในซอก, เบาะผ้า

หลายกระทู้แนะนำให้ใช้เครื่องดูดฝุ่นในบ้าน เพราะที่ดูดฝุ่นในรถแรงดูดเบา แต่เราติดเรื่องมีข้อจำกัดในการใช้ของเราอยู่ 2 ข้อค่ะ
1. ราคาไม่เกิน 2,000 บาทหรือถ้ามีที่ราคาถูกกว่านี้ก็จะดีมากค่ะ
2. ไม่มีเสียบสายไฟบ้านขณะใช้เครื่อง (ที่พักเป็นตึกอยู่ชั้นบน)

จะมีเครื่องดูดฝุ่นที่สามารถตอบโจทย์นี้ได้ไหมคะ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

ปล.หรือถ้าใครมีวิธี ดูแลทำความสะอาดรถยนต์ วิธีอื่นๆ แนะนำมาได้นะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่