มาตุภูมิแห่งหัวใจถือว่าเปิดตัวได้ดี สำหรับซีรีส์ My Hero วีรบุรุษสุดที่รัก

เรื่องราวเข้มข้น น่าติดตาม แฝงด้วยข้อคิดอะไรต่างๆ เป็นละครนํ้าดีอีกเรื่องก็ว่าได้ วันนี้ผมมีโพลมาถามกัน ว่าคุณชอบตัวละครไหนในมาตุภูมิแห่งหัวใจที่สุด เอาความชอบนะครับ ไม่ต้องคิดนะครับว่าตัวละครนั้นจะดีหรือร้าย
1. คุณชอบตัวละครตัวไหนใน มาตุภูมิแห่งหัวใจมากที่สุด ทีมคนดี
2. คุณชอบตัวละครตัวไหนใน มาตุภูมิแห่งหัวใจมากที่สุด ทีมคนร้าย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่