จะกู้เงินสร้างบ้านน็อคดาวน์ ต้องกู้แบบไหนคะ

ตามกระทู้เลยค่ะ คือตอนนี้ เงินเดือน 11,000 บาท มีหนี้บัตรอิออน 50,000 บาท มีที่ดินเปล่า 2 งาน อยากจะกู้เงินประมาน 400,000 เพื่อไปซื้อบ้านน็อคดาวน์ค่ะ เพราะอนาคตอาจจะต้องโยกย้ายที่อยู่ แบบนี้เราจะขอยื่นกู้แบบไหนกับธนาคารอะไรได้บ้างคะ ถ้ากู้เอนกประสงค์ต้องใช้อะไรค้ำประกัน และจะได้ยอดถึง400,000มั้ยคะ รบกวนขอข้อมูลด้วยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่