ขอทราบวิธีลบ account ที่2ของ facebook ครับ

ใช้โทรศัพท์ xiaomi รุ่น redmi 5 plus ครับ เคย l0g in facebook ไว้ 2 account(จำไม่ได้ด้วยครับว่า log in ยังไง บังเอิญไป log in เข้าพอดี)  แต่ปัญหาคือ account ที่2 ผมเลิกใช้ถาวรเลย แต่หาที่ลบไม่เจอ(ไม่เป็นครับ) พอผมลอง log out มัน log out ออกหมดเลย พอ log in เข้าไปใหม่ ก็ log in ให้ทั้ง 2อันเช่นกัน รบกวนถามวิธีลบ หรือ log out เฉพาะ facebook ที่2 ด้วยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่