สกู๊ปพิเศษ หนึ่งด้าวฟ้าเดียว อยากให้ทำเรื่องกลบท

ยิ่งดูก็ยิ่งอินค่ะ บทดี ตัดต่อดี เข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ นักเเสดงก็เก่งๆกันทั้งนั้น ช่วงนี้การเมืองมาแน่นๆเลย สนุกมาก

ทีนี้ จขกท ตามติดเรื่องนี้เพราะกลบทเลยค่ะ ยิ่งอันที่เฉลยดอกบัว กระดานหมากรถกนี่ชอบมากเลย แล้วก่อนละครมีตอนพิเศษอยู่แล้ว แต่ไม่ค่อยเกี่ยวกับละครเลย อยากให้ผู้จัด และช่อง ใช้โอกาสนี้นำเสนอให้ความรู้เรื่องกลบทแบบสนุกๆจังค่ะ พวกไทยหลง ไทยนับห้า ไทยนับสาม และเเบบอื่นๆ ปล้วอาจให้เล่นเกมแบบในรานการสามแซ่บก็ได้ ที่มีประโยคง่ายๆมา แล้วให้คนดูช่วยกันถอดความอะค่ะ น่าสนุก และเข้ากับละครด้วย อยากให้ มิ้น af,ปุยฝ้าย af มาทำรายการค่ะ 2 คนนี้ตลก อีกไม่กี่ตอนแล้วอยากให้มีจังเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่