โอ้ยยยย นางเอก lawless lawyer น่ารักจัง ทำไมผมชอบคนสไตล์นี้เนี่ย

คือมีซีรีย์หลายๆเรื่องช่วงนี้ที่นางเอกสวย ขาว ออร่ากระจายหลายคนเลย แต่นางเอกเรื่องนี้คือดูตอนแรกๆธรรมดามาก ยิ่งดูไปดูมา ความธรรมดาๆนี่แหละ มันตรงใจผมมาก ยิ่งตอนยิ้มนะ โอ้โห ละลายเลยทีเดียว เพิ่งผ่านตาเรื่องแรกเลย (ในโอแฮยองทำไมผมจำไม่ได้ก็ไม่รู้) หลงรักนางเอกคนนี้เลยครับ  

ส่วนเนื้อเรื่อง ดำเนินไปมันมากและสนุกดีครับ  ติดหนึบไปอีก1เรื่อง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่