การ์ดแคปเตอร์ ซากุระ สงสัยถึงเวลาแล้วหละ

บังเอิญไปเห็นรูปจากเพจซากุระมาเมื่อกี้ เกี่ยวกับคนในชุดคลุม ใครติดตามเพจคงรู้แล้วหละว่าเป็นใคร

ขอสารภาพว่าหักมุมมากสำหรับผม เป็นคนที่ผมไม่เคยคิดด้วยซ้ำ ผมเห็นแบบนั้นผมนี้ท้อใจเลยนะ ผมไม่รู้นะว่าเรื่องนี้จะจบสวยไหม เพราะเห็นแววตาในหนังสือการ์ตูนแล้วมันเหมือนหลอนๆไงไม่รู้

ถ้าเกิดตอนจบในหนังสือการ์ตูน มีดราม่าระหว่างเชาหลางกับซากุระ หรือ มีอันต้องเลิกลากันไป ผมนี้ขอแบนภาคนี้เลยนะ สำหรับผมซากุระต้องโลกสวยสดใสเท่านั้น ผมนี้แอบเซ็งเลยนะ แต่อย่างว่าแหละ ถ้าเอาเนื้อเรื่องสมัยก่อนมาขายสมัยนี้ คงขายไม่ออก ต้องมีปม ดราม่า ถึงจะขายได้

ภาคแรกเฉลยให้คนดูรู้เลยตั้งแต่เปิดภาคใหม่ๆ ว่าใครคือคนร้าย ภาคปัจจุบัน ไม่เฉลยให้ติดตามไปเรื่อยๆเอง

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่