[SR] ++ ที่พักติดทะเล Pool Villa ส่วนตัว คู่ฟ้า เคียงทะเล ปราณบุรี +

วีคนี้มาไปลงทะเลกัน เนื่องจากแสงแดดร้อนแรง ไม่มีอะไรเหมาะไปกว่าการพาร่างกาย
ไปรับลมเย็นๆ ฟ้าสวยๆ ที่ทะเลอีกแล้ววว

อัยย่ะ !!  ที่พักของเราในทริปนี้ มุ่งหน้าเกือบลงใต้โน่นแหน่ะ แต่บอกเลยว่าเงียบสงบมาก
เกริ่นก่อนเลยค่ะว่าที่พักแห่งนี้ ... คู่ฟ้าเคียงทะเล รีสอร์ท
ที่พักแห่งนี้เหมาะสำหรับมาเป็นกลุ่ม เป็นคณะนะคะ ไม่ว่าจะกลุ่มเพื่อน กลุ่มครอบครัว
กลุ่มเพื่อนๆ ในคลับโซเชียล ไม่ว่าจะเป็นคาร์คลับ บิ๊กไบค์ หรือกลุ่มก๊วนเที่ยวต่างๆ
แต่ไม่เหมาะที่จะมาคนเดียวหรือมาเป็นคู่แค่สองคนน้าาา เดียวเหงาไม่รู้ด้วยล่ะ ^^
เพราะที่พักนี้คือ Pool Villa ส่วนตัว จะเหมาเป็นหลังค่ะ พักได้ถึง 10-15 คนต่อหลัง
มี 5 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ราคาเริ่มต้นหลังละ 7000 บาทค่ะ พร้อมอุปกรณ์ปิ้งย่าง เครื่องครัว มีให้พร้อมหมด แบบนี้ต้องบอกกันแล้ว

รีวิวฉบับนี้ของเราจะเน้นๆ แนะนำที่พักเป็นหลักนะคะ ว่าแต่ละหลังรูปร่างหน้าตาเป็นอย่างไรกันบ้าง
ส่วนที่เที่ยว ที่กิน ร้านอาหารอื่นๆ บอกเลยค่ะว่า มาที่นี่ ร้านอาหารเพียบหาง่ายมาก !!

ปะ ไปกันเลยมั้ยล่ะ ปราณบุรี

เพี้ยนออกทริป
ชื่อสินค้า:   คู่ฟ้าเคียงทะเล รีสอร์ท
คะแนน:     

SR - Sponsored Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ SR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - ได้รับสินค้าหรือบริการมาใช้รีวิวฟรี โดยไม่ต้องคืนสินค้าหรือบริการนั้น
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างแต่ได้รับผลประโยชน์อย่างอื่น เช่น บัตรกำนัล ค่าเดินทางตามจริง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่