ทำยังไงไม่ให้สิวเพิ่มคะ

สิวบุกหน้ามากเลยค่ะตอนนี้ ร้องไห้ ตอนเช้าเราทาแค่กันแดด Eucerin สำหรับคนเป็นสิว แล้วก็ทาแป้งฝุ่นทับค่ะ ตอนเย็นก็ใช้คลีนซิ่งของกานิเย่สีชมพูเช็ด แล้วล้างหน้าด้วย Acne aid สีแดง กลางคืนใช้ครีมบำรุงของ uriage eau thermale hyseac 3 regul ค่ะ แต่สิวก็ยังขึ้นเหมือนเดิม แถมมีรอยเพิ่ม5555
ปล. มีครีมบำรุงหรือโฟมล้างหน้าตัวไหนสำหรับคนที่เป็นสิว แนะนำได้นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่