โนเกีย 6680 กับ โนเกีย 6630 ตัวไหนน่าใช้กว่ากันในยุคมือถือแอนดรอยด์กับไอโฟนครองโลก?

ตามหัวข้อเลยครับ ใครสาวกโนเกียช่วยตอบเจ้าหมานิกหน่อยนะครับ

ป.ล.นี่คือล็อกอินสำรองของเจ้าหมานิกนะครับ เพิ่งจะสมัครใหม่เมื่อไม่กี่วันนี้เองนะครับ ส่วนล็อกอินเดิม ยังใช้อยู่นะครับ ^_^

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
6680 สิครับ เป็นโทรศัพท์รุ่นแรกของโลกที่มีกล้องด้านหน้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่