ค่าทำเกมเล็กๆ (เกมไม่ซับซ้อน) หรือทำพวกสื่อการเรียนการสอน CAI ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ หาคนทำได้จากไหนครับ

ค่าทำเกมเล็กๆ (เกมไม่ซับซ้อน) หรือทำพวกสื่อการเรียนการสอน CAI
เล่นผ่านเครื่องคอมพิวเตอร์ PC ไม่แน่ใจว่าจอทัชสกรีนทำได้ไหม

ให้เค้าออกแบบ ทำภาพเคลื่อนไหว ใส่เสียง เขียนโปรแกรม ให้เลยทีเดียวจบ

หรือว่าจบในที่เดียวหายากครับ
ประมาณว่า ต้องจ้างทำทีละส่วน ประมาณว่า หาคนออกแบบก่อน พอออกแบบเสร็จก็ไปจ้างทำภาพเคลื่อนไหว ใส่เสียง แล้วไปให้โปรแกรมเมอร์เขียน

เช่น
เกมต่อจิ๊กซอว มีเวลานับถอยหลัง ผิดได้ 3 ครั้ง
เกมจับคู่ มีเวลานับถอยหลัง ผิดได้ 3 ครั้ง
เกมจับผิด Photo Hunt มีเวลานับถอยหลัง ผิดได้ 3 ครั้ง
เกมคำนวนเลข บวก ลบ คูณ หาร มีเวลานับถอยหลัง ผิดได้ 3 ครั้ง

รบกวนปรึกษาครับ
ค่าทำราคาประมาณเท่าไหร่ครับ แพงไหมครับ
หาคนทำได้จากไหนครับ
แล้วใช้โปรแกรมอะไรทำ ใช้ภาษาอะไรเขียนคำสั่งครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่