【BOYFRIEND】 - 여우비(Sunshower) ; MV Teaser

BOYFRIEND(보이프렌드) - 여우비
#7yearswithBOYFRIEND (베스트프렌드)

MV Teaser 2018.05.25
#Special_Present #2nd_bluebox

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

[♥️] ในวันที่ 25 พฤษภาคมนี้ หนุ่มๆจะปล่อยซิงเกิ้ลเพลง 여우비 ออกมาค่ะ
ถือเป็นของขวัญที่ทางออฟฟิเชี่ยลประกาศว่าจะปล่อยออกมาจนถึงวันแฟนมีตติ้งหรือวันครบรอบเดบิวต์ 7 ปีของหนุ่มๆนั่นเองค่ะ
* 여우비 หมายถึง ฝนที่ตกในขณะที่ท้องฟ้าแจ่มใสค่ะ

Thai  trans : @2MyBF

Timetable
17/05/18 : 【BOYFRIEND】 7yearswithBOYFRIEND 1st bluebox ; Special Present
21/05/18 : 【BOYFRIEND】 7yearswithBOYFRIEND 2nd bluebox ; CONCEPT PHOTO

@boy_e.black   @boyminwoo_   @boy_jm_   @boyym_95   @kmboykm
คลิ๊กได้นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่