สอบถามข้อมูลเที่ยวน่านค่ะ รบกวนด้วยนะคะ

ว่าจะขับรถไปเที่ยวน่านหน้าหนาว อยากสอบถามข้อมูลดังนี้ค่ะ
1. ดอยเสมอดาว มีดาวให้ดูทุกวันเลยป่ะคะ แล้วที่นั้นมีที่ห้องพักมั้ยคะหรือต้องกางเต้นท์อย่างเดียวเลย
2. ทางขึ้นดอยเสมอดาว ถนนดีมั้ยคะ
3. ทางขึ้นภูลังกาจาก อ.ปัว ทางโหดมากหรือเปล่าคะ เห็นในกลูเกิ้ลแมพมันดูคดเคี้ยวไม่เบา หรือว่ามีทางไปที่ดีกว่านี้
4. ที่พักภูลังกาที่ไหนวิวสวยสุดคะ
5. หมู่บ้านบ่อเกลือ น่าน น่าไปมั้ยคะ แล้วที่พักไหนโอเครสุด แบบว่าสะอาด และราคาไม่แพงมาก
6. ช่วยแนะนำที่พักดีๆ ไม่แพง ที่ใกล้วัดภูมินทร์ให้หน่อยค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview