เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

รบกวนช่วยแปลไพ่เรื่องความรักความสัมพันธ์ค่ะ

สวัสดีค่ะ (โสดนะคะ) ถามไพ่ว่า

1. ที่เค้าไม่คุยกับเราเพราะอะไรคะ
6ถ้วย / the high priestress / 5เหรียญ / page of cups

2. ความสัมพันธ์ของเรากับเค้าจะจบลงแล้วจริงๆใช่มั้ยคะ (เปิดแบบปีระมิด)
9เหรียญ(กลาง) / 10 ถ้วย(ซ้าย) / 3 เหรียญ(ขวา) / queen of wands(บน)

3. ความสัมพันธ์มีโอกาสดีขึ้นบ้างไหมคะ
the lovers / 3ถ้วย / queen of swords / the hierophant

4. จะทำอย่างไรได้บ้างให้ความสัมพันธ์ดีขึ้นคะ
10เหรียญ / 5เหรียญ / อัศวินดาบ / 9ถ้วย

5. ภายในสิ้นเดือนหน้าจะได้ติดต่อพูดคุยกันบ้างไหมคะ
the magician / 6ถ้วย / 4ถ้วย / อัศวินดาบ

6. เขาบล็อกไลน์เรารึเปล่าคะ ทั้ง 2 ไลน์เลย (เค้ามี 2 ไลน์ค่ะ แต่เรามีอันเดียว)
the lovers / 10 ถ้วย / the magician / 10 เหรียญ

7. เค้ามีคิดถึงเราบ้างมั้ยคะ
death / อัศวินถ้วย / 5ถ้วย / 1 ถ้วย
(ดูจาก 3 ใบแรกนี่คงแปลว่าไม่คิดถึง ไพ่ 1 ถ้วยขึ้นมาบอกอะไรคะเนี่ย ฮ่าๆ 😂)

ขออภัยด้วยนะคะ ถามเยอะเลย รบกวนด้วยนะคะ
ทราบผลอย่างไร จะกลับมาฟีดแบคนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ🙏🏼
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่