ถ้าเป็นคุณจะเลือกบอมซูหรือฮวาน(กุกูกาก้า)

แค่ชื่อเรื่องก็หาความหมายไม่ได้แล้ว 555555 คือในเรื่องนางเอกชื่ออีนาที่มีเหตุทำให้ต้องย้อนอดีตไปสู่ยุคหินและบังเอิญพบกับพระเอกชื่อบอมซูและพระรองชื่อฮวาน...บอมซูเป็น ผช ที่มีบุคลิกเงียบขรึม อาจจะเพราะเป็นหัวหน้าเผ่า(เผ่าเสือ🐯)จึงทำให้เป็นคนเงียบขรึมและน่าเกรงขาม เป็นคนจริงจัง ส่วนฮวานก็เป็น ผช กวนๆทะเล้นๆคนนึงแต่พอถึงยามคับขันก็สามารถพึ่งพาได้...(เป็นหัวหน้าเผ่าเหมือนกันนะแต่ไม่ยั๊กกะเคร่งขรึม)(เผ่าหมี🐻)
แง~~~ตอนนี้กำลังหลงรักฮวานเต็มหัวใจเลยค่ะ>\\< (จุดประสงค์การตั้งกระทู้คืออยากจะบอกทุกคนว่าฉันรักฮวาน💓) เลยลองคิดเล่นๆว่าถ้าเราเป็นอีนา เราจะเลือกใครดีน้อระหว่างบอมซูกับฮวาน งานดีทั้งคู่เลย(แต่เทใจไปฝั่งฮวานสุดพลัง)
ถ้าเป็นคุณ..คุณจะเลือกใครคะ
#สำหรับใครที่อ่านเรื่องนี้อยู่มาจอยกันค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่