รบกวนขอคำแนะนำเรื่องแผ่นเกมส์ PS2 version PAL

กระทู้คำถาม
ด้วยตัวผมเองได้ซื้อเครื่อง PS2 มือสองจากคนรู้จักมา พร้อมแถมเกมส์ให้อีก 10-20 เกมส์
แต่ปัญหาคือเกมส์ที่เขาเอามาให้ ส่วนใหญ่เป็นแนว ไฟนอล แฟนตาซี , แข่งรถ ,ตีกอล์ฟ
บอมเบอร์แมน เดอะซิม ฯลฯ
      ไอ้เราหวังจะเอามาเล่นกะลูกวัย 4-5 แค่เกมส์ต่อสู้แบบ Tekken แบบในตู้เกมส์
เลยอยากจะขอคำแนะนำเพื่อนๆ ว่า เราจะสามารถหาซื้อแผ่นแท้เกมส์ แนว Tekken ,
Dragonball Z ได้ที่ไหนบ้างครับ หรือมีเพจมือสองแนะนำบ้างหรือเปล่า
      ลองดูใน Play-asia ก็ไม่มี จะสั่งจาก Ebay /amazon ก็กลัวไม่ถึง ซื้อตลาดนัดก็แผ่นปลอม
ครั้นจะไปติดชิพเล่นแผ่นปลอม ก็อาจไม่คุ้ม  
      ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่