สงสัยค่ะ เห็นขบวน ISUZU MU-X หรือ MU 7 เช้า ๆ ทุกวันมาจากไหนแล้วไปไหนคะ??

กระทู้คำถาม
ช่วงเช้าค่ะประมาณ 7โมงเช้าทุก ๆ วัน จะเห็น ขบวน ISUZU MU X หรือ ISUZU MU 7 ไม่แน่ใจค่ะ ประมาณ 6-7 คัน ลงจากสะพานภูมิพลฝั่งสำโรงค่ะ คือสงสัยค่ะว่า มาจากไหน แล้วจะไปไหนคะ  
คือเห็นบ่อยๆ วิ่งเป็นขบวนหลายๆ คันแล้วสวยดี ขอบคุณค่ะ ^^

แสดงความคิดเห็น