ตัดใจยังไงจากความสัมพันธ์ที่รู้สึกอยู่ฝ่ายเดียว

กระทู้คำถาม
คือผมไปเจอ ผญ. มาคนหนึ่งเธอน่ารักมากๆและผมก็ได้คุยกับเธอเราคุยกันมาได้ประมาณ2เดือนกว่า
ซึ่งตอนแรกๆก็คิดที่จะคุยเล่นแก้เหงาแต่สุดท้ายกลับหลงรักเธอ ซึ่งผมก้คิดว่าเทอน่าจะมีใจให้ผมด้วยดูจากการกระทะและคำพูดต่าง อต่เมื่อเวลาผ่านไปผมไม่รู้ว่าเธอเป็นอะไรไปเมื่ออยู่เธอก็เริ่มไม่ค่อยคุยกับผมและต่อมาเธอก็เริ่มไม่ตอบแชทผมแล้วเธอก็เข้าเฟสผมไปลบชื่อเล่นสีแชท และการสนทนาของผมกับเธอหมดเลย ซึ่งผมคิดว่าเธอน่าจะไม่ได้รู้สึกอะไรกับผมเลย แต่เป็นผมเองที่รู้สึกรักและผูกพันกับเธอมาก ผมเลยอยากถามความเห็นทุกคนว่าผมควรไปต่อหรือถอยออกมาดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่