จากปากเกร็ด ไป โรงพยาบาลตากสิน

จากปากเกร็ดไปโรงพยาบาลตากสิน
ขึ้นวินมาลงห้าแยกปากเกร็ด20บาท
รถตู้มาลงอนุสาวรีย์30บาท หรือรถเมย์166ป้ายอนุสาวรีย์18บาท จากนั้นขึ้น BTS ลงกรุงธนบุรี ทางออกที่3ค่ะ(44บาท)
ขึ้นรถเมย์สาย84 12บาท เดินข้ามถนนมาถึงเลยค่ะ
เอาบุญมาฝากทุกๆคนค่ะ ขอให้ทุกคนปลอดภัยค่ะ🙏🏻🙏🏻🙏🏻

จากนั้นเดินย้อนกลับมาสาย111(6.5บาท) แต่ควร84 เพราะจะเลี้ยวขวาถึงเลยค่ะ เลยต่อวินมา20บาท
ขอให้ทุกคนเดินทางปลอดภัยและคนที่อยู่ที่โรงพยาบาลปลอดภัยทุกๆคนนะค่ะ
ถ้ามีรถฉุกเฉินควรรีบให้เค้าไปก่อนเพราะรถฉุกเฉินAmbulance คือวินาทีชีวิตค่ะ🙏🏻🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่