Fuji xa3 กับ olympus pen e-pl8อันไหนดีกว่าา

มีงบ20000บาท ถ่ายแบบชิวๆโดยปกติชอบถ่ายกับมือถือแล้วถ่ายตลอดจนว่าอยากมีกล้องไว้ถ่ายสักตัวโดยถ่ายทั่วไปไม่ได้จริงยิ้มมากถ่ายในชีวิตประจำวัน อยากรบกวนผู้ที่เคยใช้ ว่าถ้า  ณ ตอนนี้ งบแค่นี้สองตัวนี้แนะนำตัวไหนค่ะ ใครพอจะมีภาพรีวิวแต่ล่ะตัวแนะนำกันมาได้ค่ะ(ในอนาคตคิดไว้ว่าถ้าถ่ายจนโอเคจะซื้อเลนส์มาลองหัดเล่นด้วยค่ะ) ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่