ไปเดินถ้ำน้ำแข็งสีฟ้าที่เกาะใต้ นิวซีแลนด์กันค่ะ …Fox Glacier Heli-hike and the Blue Ice Caves

สวัสดีค่ะ สำหรับท่านที่สนใจ Fox Glacier Heli-hike หรือการนั่งเฮลิคอปเตอร์ขึ้นไปเดินบน Fox Glacier ช่วงสงกรานต์ มาลองดูภาพประกอบเป็นไอเดียกันค่ะว่าเป็นอย่างไร  รายละเอียดการท่องเที่ยวขอข้ามไปนะคะเพราะมีหลายท่านทำไว้อย่างดีแล้ว ขอแค่นำเสนอรูปกับคำอธิบายสั้นๆเผื่อประกอบการตัดสินใจค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่