อยากทราบที่จอดรถหน้าโรงเรียนสตรีวิทยา(1)ครับ

ผมอยู่นครปฐมครับ ต้องพาลูกไปเรียนติวพิเศษทุกวันอาทิตย์เวลา 9.00 - 12.00 โรงเรียน น. หน้าสตรีวิทยา ตั้งแต่เดือนมิถุนายนเป็นต้นไป อยากทราบว่าสามารถจอดรถได้ที่ไหนบ้างครับที่ใกล้กับโรงเรียนที่สุด เพราะเด็กยังเล็กอยู่ครับ (ป.4)   เห็นมีคนบอกว่าสามารถจอดหน้าสตรีวิทย์ ได้เลย เพราะวันอาทิตย์จอดได้  จึงอยากทราบว่าต้องไปถึงก่อนกี่โมง ถึงจะมีที่จอดครับ และถ้าไปจอดไม่ทันสามารถไปจอดที่ไหนได้บ้างครับ  ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่