คนที่บูชาพระพิฆเนศ กับพระแม่ลักษมี ท่านจะประทานให้เรามีสัมผัสพิเศษบางอย่างจริงไหมครับ ??

คือตั้งแต่บูชาท่านมา ผมก็เหมือนจะรู้สึกอะไรในใจบางอย่างว่า เราจะทำอะไรสักอย่างหรือจะตัดสินใจอะไรมันเหมือนจะมีอีกความรู้สึกหนึงบอกว่าอย่าพึ่งมันยังไม่ถึงเวลาหรืออย่าทำมันเลยหรือบางทีอีกความรู้สึกหนึ่งจะพยายามสอนเราให้อย่าทำสิ่งนั้นทั้งๆที่อยากจะทำหรืออยากจะตัดสินใจที่จะทำใจจะขาดแต่ก็มีอีกความรู้สึกหนึงแทรกเขามาบอกว่าอย่าพึ่งมันยังไม่ถึงเวลาให้รอให้รอไปก่อน หรือบางทีจะมีความรู้สึกแปลกที่บอกใครไม่ได้เหมือนว่าเราจะรู้อนาคตของตัวเองที่กำลังจะเกิดขึ้นในบางครั้งมันก็จะอาจจะเป็นจริงบ้างหรืออาจจะเกือบเชียวๆที่นึกในใจว่าจะเกิดขึ้นบ้าง ผมเลยอยากรู้ว่าผมแค่คิดไปเองหรือท่านประทานพรให้ผมกันแน่ครับ ผมค้างคาใจมาหลายปีมากครับ หรือเป็นเพราะจิตใจผมอ่อนแอ่ไปเองในเรื่องการตัดสินใจ มันเป็นความรู้สึกที่บอกไม่ถูกว่ามันคือความรู้สึกอะไร
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่