สงสัยเรื่องพลังของแบลคแพนเทอร์ครับ

คือในกัปตันอเมริกาCivilwar King Tchakaโดนระเบิดตาย หลังจากนั้นTchalaก็จะไปล้างแค้น ใส่ชุดแบลคแพนเทอร์มาเลย มาเริ่มงงตรงที่ทำไมถึงวิ่งเร็วพอๆกับกัปตันและบัคดี้(เร็วกว่าซ้ำมั้ง)และมีแรงกระโจนไปเกาะรถนู่นนี่ไปทั่ว แถมตอนสู้กับกัปตันที่สนามบินก็สูสีข่วนโล่ห์เป็นลอยเลย คือจะถามว่าตอนนั้นได้พลังแบลคแพนเทอร์หรือยังครับ(อย่าบอกนะว่าใส่ชุดแล้วก็เก่งเบอร์นั้นเลยคงไม่ใช่มั้งงง)เพราะดูจากหนังเดี่ยวก็เห็นพึ่งกลับไปกินพืชไรสักอย่างแล้วก็กลบหลุมฝังไปเจอบรรพบุรุษแล้วถึงได้พลังมา คือถ้ายังไม่ได้พลังมาแล้วทำได้ขนาดนั้น 1-1โรมานอฟผมว่าชนะด้วยซ้ำอ่ะ คือสงสัยมานานมากแล้ว5556
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่