อากาอิ กับอาเคมิ และสึบารุกับไอจัง

1.มีใครเชียร์คู่นี้บ้างมั้ยคะ ชูกับอาเคมิ
เราชอบคู่นี้มากๆๆๆ
แต่เห็นไม่ค่อยมีคนเชียร์บ้างเลย ส่วนนึงอาจจะเพราะอาเคมิตายแล้วด้วย แต่วำหรับเราก็ยังชอบคู่นี้อยู่ดีอะค่ะ คู่นี้คนเชียร์ขนาดไหนคะ

2.ส่วนใหญ่เหมือนจะจิ้นกับไฮบาระมากกว่าใช่มั้ยคะ
สำหรับเราไม่ได้แคร์ว่าลูกพี่ลูกน้องหรืออะไรนะคะเพราะเราเชียร์อาเคมิอยู่แล้วอต่ถ้าคู่สึบารุกับไฮบาระเราไม่เชียร์ด้วยความที่อวยอาเคมิเลยรู้สึกว่าชูมาดูแลไฮบาระเพราะรู้สึกผิดกับอาเคมิ

3.กองโคไอกับกองสึบารุไฮบาระนี่มีใครอวยทั้งสองมั้ยคะหรือส่วนใหญ่อวยคู่เดียว

ปล. พรุ่งนี้วันเกิดชินอิจิhbdน้าา
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่