เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ที่พักริมน้ำ 27-28-29 กรกฏาคม 2018 กาญจนบุรี ขอคำแนะนำด้วยครับ

ผมกำลังวางแผนพาครอบครัวไปพักผ่อน จ.กาญจนบุรี ครับ 6 คน
ต้องการที่พักริมน้ำ 27-28-29 กรกฏาคม 2018 ขอคำแนะนำด้วย
บรรยากาศสบายๆ บ้านพักติดริมแม่น้ำแควน้อย หรือแควใหญ่ก็ไม่เกี่ยงครับ มีแพลากด้วยยิ่งดีมาก สามารถเล่นน้ำได้ ตกปลาได้ก็ดี
พอมีผู้คนไม่เหงา แต่ไม่วุ่นวายจนเกินไป  ปลอดภัย สะดวก สบาย ระดับ 3 ดาวก็คงพอ
ท่านใดพอมีที่พัก...ช่วยแนะนำด้วยครับ
ขอบคุณมากมากครับ
นายณัฏฐ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่