ช่วยด้วยครับ flash drive ไฟล์หาย กด show hidden แล้วก็ไม่เจอ

กระทู้คำถาม
ซื้อ flash drive มาใหม่ 128 gb

แล้วย้ายไฟล์จากอันเก่ามา ไฟล์ที่ไม่ได้อยู่ใน folder ยังอยู่ครบ

แต่ไฟล์ที่อยู่ใน folder ทั้งหมดหายไป เหลือแค่ folder แต่เป็น folder ปกติ ไม่ได้กลายเป็น folder shotcut
พอลบ folder ทิ้งไปใน  used space เท่าเดิมไม่น้อยลง

กด show hidden แล้วก้ไม่เจอไฟล์

ใช้ nod32 สแกนแล้ว ตรง scanned object ขึ้น 0 ร้องไห้

รบกวนขอวิธีแก้หน่อยครับบ ตอนนี้หมดหนทางแล้วว

อันนี้เป็นกระทู้แรก เข้ามาเพราะหาทางแก้ไม่ได้จริงๆ ผิดพลาดยังไงขออภัยด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่