ช่องสามเป็นช่องที่ฉายซีรี่จีนได้เริสมากค่ะ (ประชด)

กระทู้คำถาม
กระทู้นี้ขอบ่นและระบายความในใจที่ดูซีรี่จีนช่องสาม คือช่องสามนี่มีความเป็นยางยืดมากสำหรับซีรี่จีนคือเขาฉายได้ยืดยาวอืดอาดมากค่ะอย่างเช่นซีรี่เขามี70ตอนช่องสามคือเริศมาก
ฉายได้110ตอน ไม่มีช่องไหนวิเศษเท่านี้แล้วค่ะ

ขอยกตัวอย่างซีรี่จีนที่ช่องสามยืดจนย้วยค่ะ

บูเช็คเทียน ช่องหูหนาน 74-75ตอน ช่อง3ฉาย110ตอน
เปาบุ้นจิ้น ช่องCTS(ไต้หวัน)200ตอน ช่องสาม500ตอน
จูล่ง ช่องหูหนาน 50ตอน ช่องสาม60ตอน

จำได้ประมาณนี้ค่ะ เพื่อนๆคนไหนที่ดูซีรี่จีนแล้วมีความรู้สักแบบเราก็ระบายออกมาเลยค่ะอยากรู้ว่ามีใครคิดเหมือนเราบ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่