พลีชีพสุด! เลเซอร์ขนที่สยามเลเซอร์คลินิก

สวัสดีค่าา ออกตัวก่อนว่ามิได้ส่วนได้ส่วนเสียใดๆนะคะเผื่อวันนึงกระทู้นี้ดังขึ้นมา555555
อะเริ่มได้ จขกท.เป็นคนขนเยอะ ขนดก ขนคุด รักแร้ดำ หนังไก่ รูนึงนี่2-3เส้นเเย่งกันขึ้นเชียว หาวิธีปราบอยู่นานสุดท้ายคือต้องพึ่ง เลเซอร์ !
วันหนึ่งฉันเดินเข้าป่า... โป้ะ!! ไม่ใช่ วันนึงไถ facebook เจอโปรของสยามเลเซอร์คลินิก 3499 บาทเป็นโปรกำจัดรักแร้ 1 ปี!! อุเเหม ถูก อะลองทำ เราจะมาดูทุกๆเดือนไปพร้อมกันเนอะ
ก่อนอื่นขอใส่สปอย รักแร้ก่อนทำ น่าเกลียดจริงเชียวหนา
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ต่อมาทำครั้งเเรก
ความรู้สึก ครั้งเเรกนี้ทำ yag ค่ะ มีน้ำเเข็งประคบ พนักงานวันเเรกนี่ตึงๆนิดนึง ยิงๆเกือบครึ่ง ชม.ได้ ขนเยอะดกมาก ผลปรากฎดังนี้
หลังยิงคือขนนางเหนียวนะ ไม่ค่อยหลุด ใหม้ๆ ตอนยิงเหม็นๆหน่อย

ครั้งที่ 2 จากขนครั้งเเรกนางเหนียว ไม่ค่อยหลุด แข็งไหม้สุด ครั้งที่2ทำ ipl ค่ะ
ผลคือพอผ่านไป2อาทิตย์ โยกๆนางก็หลุดเองเลย ความดำหายไป60% พนักงานน่ารักเยอะเลย สงสัยเพราะเราน่ารัก กล้าใส่เเขนกุดเเล้ว

ครั้งที่ 3 ขนหายไปป เหลือเเต่อ่อนๆเเล้ว ไปยิงมาขนหาย ทำ ipl เเต่รู้สึกแอบดำเป็นวงๆนิดๆ ถามพี่ๆเขาบอกไม่มีอะไร พนักงานน่ารักขึ้นมากค่ะ

ครั้งที่4รอก่อนน้า ทำ พ.ค นี้ ปกติทำเดือนละ1ครั้งครอสนึงมี 12 ครั้ง คือ1ปีค่ะ นี่3ครั้งขนหมดละ เเต่ก็แอบขึ้นอยู่นะยังไม่เนียนกริบ ต้องรอดูจ้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่