รบกวนช่วยดูโปรแกรม กระบี่+พีพีหน่อยครับ

คือผม มีแพลนเที่ยวกระบี่ 12-14 พค 61 ครับ
เงื่อนไข
1.อยากเห็นทะเลแหวก (ตอนแหวก)
2.อยากเที่ยว night life ที่พีพี

โปรแกรม
วันแรก (12 พค)
9.00 น. ลงเครื่องบิน, เช่ารถยนต์
12.00 แพลนจะหาทัวร์ 4เกาะ+ทะเลแหวก (ยังไม่แน่ใจว่าจะหา จอยทัวร์ ที่ ออกบ่ายๆ กลับค่ำๆ หรือ เหมาเรือหางยาวเลย) เพราะอยากดูทะเลแหวก(เท่าที่ดูมา วันนั้นจะเห็นราวๆ 14.30-15.00)
20 .00น ถนนคนเดิน

วันที่ 2(13พค)
เช้า ขึ้นเรือไปเกาะพีพี ท่าเรือ อบจ-
     **กะจะหาซื้อทัวร์ ที่เกาะพีพี (อยากไป เกาะ ไม้ไผ่,อ่าวมาหยา)
ค่ำ หาร้านนั่งชิล.
นอนพักที่เกาะ

วันที่ 3(14 พค)
สายๆ ขึ้นเรือกลับมากระบี่
ขับรถไปสระมรกต น้ำตกร้อน
ค่ำๆ ขึ้นเครื่องกลับ กทม

###ผมรบกวนถามดังนี้ครับ
1. ที่เกาะพีพี ถ้าเราจะเดินหาซื้อทัวร์ มีบริษัททัวร์เยอะไหมครับ มีแบบจอยทัวร์ไหมครับ หรือต้องเหมา (อยากได้เป็นเรือหางยาว) ยิ้มรือควรจะต้องจองทัวร์ไปจากฝั่งครับ
2.รบกวนแนะนำที่พัก เกาะพีพีหน่อยคับ ขอแบบราคาประมาณ 1000-1800 บาท
3.รบกวน แนะนำ ผับ /บาร์ ที่พีพี ด้วยคับ

ขอบพระคุณครับบบ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่